Fast-a2.findtalk.biz
Fast-a2.findtalk.biz
Fast-a2.findtalk.biz
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Fast-a2.findtalk.biz

Fly - active - shine - teen >> 10a2 No.1 
Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

chào ngày mới xinh tươi..............16-3-2010

Go down 
Tác giảThông điệp
ngocdan194
Admin
ngocdan194

chào ngày mới xinh tươi..............16-3-2010 Empty
Bài gửiTiêu đề: chào ngày mới xinh tươi..............16-3-2010   chào ngày mới xinh tươi..............16-3-2010 EmptyMon Mar 15, 2010 7:06 pm

Ma Kết (22/12-19/01)

Những ý tưởng của bạn có thể dễ dàng bị ăn cắp. Vì vậy Ma Kết hãy đảm bảo giữ bí mật đến phút chót để những kẻ xấu tính không kịp trở tay. Bạn cũng nên tạo dấu ấn riêng cho mình, đưng bị động chờ đợi cơ hội đến.

Bảo Bình (20/01-18/02)

Khi mệt mỏi, bạn trở nên khá rụt rè và không thích giao tiếp nhiều. Một vài người bạn mấy quen lại tưởng rằng bạn thuộc tuýp người khó gần và có phần chảnh. Nhưng bạn chẳng mấy để ý đến việc người khác nghĩ gì về mình.

Song Ngư (19/02-20/03)

Hãy mở rộng mối quan hệ xã hội của bạn, một ngày nào đó họ sẽ giúp đỡ bạn rất nhiều. Bạn là người tốt và sẽ có rất nhiều người muốn kết thân với một người dễ thương như Song Ngư.

Bạch Dương (21/03-20/04)

Mọi việc hôm nay diễn ra khá hài hòa. Bạn có đủ thời gian trong ngày dành cho học hành và t8m chuyện cùng bạn bè. Bạn rất hợp với các hoạt động ngoài trời, và cần vận động nhiều hơn để cải thiện tình hình cân nặng.

Kim Ngưu (21/04-20/05)

Bạn chẳng gặp mấy khó khăn khi bắt chuyện với những người bạn mới quen. Hôm nay một vài ý nghĩ ghen tị với người khác xuất hiện trong đầu bạn, nhưng cũng may là cảm giác này sẽ chóng qua.

Song Tử (21/05-21/06)

Bạn rất thông minh và hôm nay không ai qua mắt được bạn. Song Tử thừa kinh nghiệm và bản lĩnh để lật tẩy những lời nói dối. Đối thủ sẽ rất cay cú và hắn sẽ tìm mọi cách “trả thù”, hoặc ít nhất tìm cách khiến bạn phải vất vả khốn khổ thì thôi. Chú ý nh

Cự giải

Một vài rắc rối khiến tâm trạng Cự Giải không vui. Nhưng rút cuộc thì bạn vẫn can đảm vượt qua tất cả. Đó là bài học tốt sau này, dù trong bất kì tình huống nào cũng nên giữ tinh thần lạc quan và một cái đầu tỉnh táo để xử lý thật chuẩn.

FSư Tử (23/07-22/08)

Bạn là người tạo ra xu hướng cho người khác bắt chước. Khả năng sáng tạo của Sư Tử hôm nay bùng nổ, bạn có nhiều ý tưởng hay ho, độc đáo. Nếu biết kết hợp với một vài người khác, bạn sẽ làm được nhiều thành công đáng kể.

Xử Nữ (23/08-22/09)

Cuộc sống với bạn giống như một vòng quay và luôn bình tĩnh để xử lý mọi tình huống. Bạn có xu hướng muốn trở thành người lãnh đạo người khác. Bạn không sợ những thử thách, chỉ sợ lòng người không tốt mà thôi.

Thiên Bình (23/09-22/10)

24h trong một ngày không đủ để Thiên Bình làm hết những dự định. Hôm nay bạn hoạt động hết công suất, thậm chí còn không kịp ăn uống cho đúng giờ nữa. Chẳng có thời gian đâu mà nghĩ ngợi vẩn vơ, trong đầu bạn đầy ắp những kế hoạch và ý tưởng mới thú vị.

Thần Nông (23/10-21/11)

Cột năng lượng đang tràn đầy báo hiệu một ngày làm việc cực kì hiệu quả của Thần Nông. Bạn chẳng ngại ngần thể hiện mình trước đám đông và sự ủng hộ của mọi người là sức mạnh giúp bạn cố gắng hơn nữa.

Nhân Mã (22/11-21/12)

Trong mọi tình huống, Nhân Mã vẫn khéo léo kiểm soát cảm xúc của mình. Bạn không tỏ ra quá nhí nhảnh, vui tươi mà cũng không âu sầu, buồn bã. Ít người có thể cảm nhận rõ tâm trạng thật của bạn, bạn khá giỏi trong việc giấu mình đằng sau chiếc mặt nạ.
https://fast-a2.forumvi.com

chào ngày mới xinh tươi..............16-3-2010
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chào các bác ạ.e xin update vài tấm ảnh nớp e ạ,hum 8/3 các bác ạ(đồi cây)
» bói cung tuổi lãng mạn
» 7 ngày chia tay
» Ngày mai_Lylshady
» ngay ca thang tu