Fast-a2.findtalk.biz
Fast-a2.findtalk.biz
Fast-a2.findtalk.biz
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Fast-a2.findtalk.biz

Fly - active - shine - teen >> 10a2 No.1 
Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:)

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ngoctram
Tân binh 2

ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:) Empty
Bài gửiTiêu đề: ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:)   ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:) EmptySat Mar 13, 2010 8:52 pm

ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:) Icon_question 1. b làm việc j vào buổi sáng?
ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:) Icon_question 2. tháng nào ngắn nhất trong năm?
ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:) Icon_question 3. 1 người một trăm tuổi có bao nhiu ngày sinh nhật?
ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:) Icon_question 4. tui luôn mag giày đi ngủ.tui la?
ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:) Icon_question 5.giật2 trên, giật2 dưới.giật2 trên- giật2 sướng.giật2 dưới-giật2 đau.là j?
ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:) Icon_question 6.có ng có 2 quả tim mà vẫn là ng bình thường?đó là ai?
ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:) Icon_question 7.1 ng lên cầu thag bằng cách tiến 1 bước rùi lùi 2 bước.ng đó vẫn lên đc cầu thag vì sao?
ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:) Icon_question 8.ai có nhà di động đầu tiên?
ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:) Icon_question 9.ng chết ngĩ j?
ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:) Icon_question 10.cái đầu giống mèo,chân giống mèo,tai giống mèo,nhưg k phải con mèo.vậy là j?
Nhung sóc
binh nhất
Nhung sóc

Bài gửiTiêu đề: Re: ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:)   ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:) EmptySat Mar 13, 2010 9:07 pm

từ 1 đến 10: EM CHỊU

bạn nào giỏi vào rep đi

t tò mò câu trả lời Twisted Evil
Tuananh_Wb
hạ sĩ
Tuananh_Wb

Bài gửiTiêu đề: Re: ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:)   ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:) EmptySat Mar 13, 2010 9:15 pm

eM xYn cÓa 1 vÀi cÂu trẢ lỜi.
1. eM đY vỆ sYnh lol! lol!
2. cHắC tHáng 2
3. cHắC 100
4. tHằnG đY bỤi. haaaaaaaaa.............
5. eM cHịu (cHắc lÀ ............ afro afro afro )
6. bÀ mẸ mAnG bẦu
7. vỲ nGưỜi đÓ qUaY lƯnG lẠi đỂ đY. heeeeeeeeeee
8. ốC sÊN ak
9. nGưỜi cHếT tHỳ lÁm sAo nGhỸ đc aK
10. cOn nÀy cHắC lÀ dỴ tHú oY. heeeeeeeeeeee.........
ngoctram
Tân binh 2

Bài gửiTiêu đề: Re: ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:)   ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:) EmptySat Mar 13, 2010 10:58 pm

đáp án đố zvui nè
1.tuỳ theo từg ng thôi.theo tui thì trc hết phải là thức dậy.=))
2.thág ba.tư(vì có 2 chữ thôi)
3.1 ngày duy nhất
4.tui là họ hàg của loài ngựa đó
5.câu cá(ng giật,cá giật)
6.ng phụ nữ mag quả bầu(sinh một thôi nha)
7.vì ng đó đi cầu thag cuốn mà
8.rùa or ốc sên
9.ng chết rồi sẽ ngĩ rằg lsao để thở
10.là cái bóg của con mèo đó
cả nhà giải đúg chứ???
thấy câu đố của tui tnào?hay k?
nếu đúg thì hãy lên tiếg để e lấy độg lực gửi tiếp
ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:) Icon_biggrin ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:) Icon_smile ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:) Icon_lol
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:)   ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:) Empty

ca nha oi!tuj co may cau do zvui ne!ca nha giai di na.hay lem do:)
Trang 1 trong tổng số 1 trang