Fast-a2.findtalk.biz
Fast-a2.findtalk.biz
Fast-a2.findtalk.biz
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Fast-a2.findtalk.biz

Fly - active - shine - teen >> 10a2 No.1 
Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

học theo mình ngĩ

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
ngoctram
Tân binh 2

học theo mình ngĩ Empty
Bài gửiTiêu đề: học theo mình ngĩ   học theo mình ngĩ EmptySat Mar 13, 2010 10:45 pm

theo chủ quan của mình thì mỗi ng có một cách học riêng phù hợp vs khả năg, nhận thức,hoàn cảnh và... của mỗi ng.còn mình ngĩ rằg điều cần phải thực hiện trc hết là hãy tự giác học.học làm sao thật sự là học.vd như ở nhà thì chịu khó làm bt về nhà.làm để hiểu,để nhớ chứ đưg làm vì chốg đối.vì k mấy ai sinh ra đã giỏi cả.giỏi của bất kì ai đều do 99% chăm chỉ làm nên,chỉ 1% duy nhất là thôg minh.trên lớp thì cố gắg tiếp thu tối đa bài giảg của thầy(cô).ngoài ra,đọc sách,báo hay internet cũg là một hình thức tích cực để giúp ta trau dồi kthức.học từ nhữg j có xug quanh bạn.việc học như thuyền đi ngược nước,k tiến ắt sẽ lùi.b hãy thử một phút tưởg tượg xem tương lai m sẽ tnào nếu chúg ta k hiểu biết nhiều,biết rộg.
Hãy học như bạn sẽ sốg mãi!
mog rằg mỗi b sẽ chọn cho mình một cách học tốt nhất.chúc các b thành công.
ngocdan194
Admin
ngocdan194

học theo mình ngĩ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: học theo mình ngĩ   học theo mình ngĩ EmptySat Mar 13, 2010 11:07 pm

chúng ta cung cố gắng nhé........................................................
https://fast-a2.forumvi.com
viethong1994

học theo mình ngĩ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: học theo mình ngĩ   học theo mình ngĩ EmptyTue Mar 16, 2010 3:57 pm

noi nhu dam' vao` dit' a`
cam mom` cho em nho`
Sponsored content

học theo mình ngĩ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: học theo mình ngĩ   học theo mình ngĩ Empty

học theo mình ngĩ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» lớp mình ngày thường.......(chụp lén)
» Thà Người Đừng Đến-Minh Hằng